เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขั้วหลอดไฟหน้า ยารีส ตัวใหม่เป็นอะไรครับ  (อ่าน 8873 ครั้ง)

ออฟไลน์ bass054328

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 5460
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: Dannnnq
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

ขั้วหลอดไฟหน้า ยารีส ตัวใหม่เป็นอะไรครับ

ช้วยตอบทีครับๆๆ

ออฟไลน์ nursey

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3416
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: nursey

H4 ครับ

ออฟไลน์ 193cm13us

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 5428
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: โดนัท
  • รถ: 1.2 G
  • สีรถ: สีเทาดำ

็H4สำหรับโคมธรรมดา
HIR2สำหรับโปรเจคเตอร์

ออฟไลน์ anuchat.seesittikan

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 17552

ตัวหน้าไฟธรรมดา ใช้หลอดไฟขั้ว H4ครับที่มีจำหน่ายทั่วไป
ตัวหน้าไฟ โปรเจคเตอร์ เป็นขั้ว HIR2 ครับ ที่ตอนนี้หาซื้อยาก และมีราคาค่อนข้างสูง
แต่ถ้ามองหาหลอดไฟ อัพเกรดให้ไฟสว่างขึ้น โทนสีขาวขึ้น ผมขอแนะนำครับ หลอดไฟ philips x-treme vision+100% Hir2  ของแท้ เยอรมันครับ ราคาคู่ล่ะ 1600บาท แจ้งข่าวสำหรับ ท่านเจ้าของvios yais2013-14 ตัวG ตัวS ทีใช้หลอดขั้วhir2 ทางร้านมีหลอดไฟ Philips x-treme vision+100% แท้ จำหน่ายแล้วครับ สำหรับท่านที่ต้องการเพิ่มความส่องให้กับการเดินทาง โดยไม่ต้องดัดแปลง เพียงคู่ล่ะ 1600บาทพร้อมส่งems ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติ่มได้ครับ
***ทุกราคา รวมค่าจัดส่ง ems เรียบร้อย แท้ ถูง ส่งจริง มีประกัน****
ติดต่อสอบถาม เพจ ร้าน power of light
- โทร. 080-772-7790 ( ชาติ )
- Line id.anuchat29
- เฟสบุ๊ค.https://www.facebook.com/philips.x.treme?ref=hl
>>สามารถเข้าไปดูร้านละเอียดสินค้าเพิ่มเติมทางเพจตามลิ้งข้างบนได้เลยครับ<<
Power of Light-ขายหลอดไฟรถยนต์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2015, 19:19:43 โดย anuchat.seesittikan »

Tags: