เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครทำ Speed Auto Lock บ้างครับ  (อ่าน 356529 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nong Exat

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 40887
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: โหน่ง
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: มีใครทำ Speed Auto Lock บ้างครับ
« ตอบกลับ #435 เมื่อ: 13 ส.ค. 2018, 21:41:48 »

มีร้านหนึ่งแกวสายหนึ่ง ราคา 2500 ได้สองระบบและเป็นแบบปลั๊กเสียบความเร็ว 15 ล็อคออโต จอดปดเกียร์ เปิดล็อคให้  พร้อมล็อครถกระจกพับด้วย

ออฟไลน์ ruk

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 40931
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: รัก
  • รถ: 1.2 E
  • สีรถ: สีเทาดำ
Re: มีใครทำ Speed Auto Lock บ้างครับ
« ตอบกลับ #436 เมื่อ: 17 ส.ค. 2018, 00:03:46 »

อยากทำเหมือนกันครับ ขอเก็บข้อมูลจากผู้รู้หน่อยครับ

ออฟไลน์ somchitkem

• *
  • สมาชิก ID: 40830
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เข็ม
« ตอบกลับ #437 เมื่อ: 23 ส.ค. 2018, 20:57:36 »

สั่งงของพี่ Wudti มาลองแล้วครับ แพ็คของส่งมาอย่างดี วันเดียวถึง มีคู่มือแบบละเอียดทั้งการถอด การจิ้มสาย มีไขควงอันเดียว ติดตั้งได้เลยครับ อุปกรณ์ให้มาครบ ไม่เข้าใจอะไรผมโทรถามเป็นกันเองดีครับ ผมทำครึ่งชั่วโมงเสร็จครับ ตอนนี้ใช้ได้แล้ว เดอะเมียไม่ด่าว่าลืมล็อกแล้ว แค่นี้ชีวิตก็มีความสุขละค้าบบ :emo_090: :emo_090: :emo_090:
ผมอยากได้ไปติดบ้างจัง ลองติดต่อพี่เขาไปแล้ว ช่วงนี้พี่เขา (คุณวุฒิ) ไม่ได้ทำแล้วน่ะครับ พอจะมีคู่มือหรือวิธีการต่อแนะนำแบ่งปันบ้างไหมครับ
ผมจะลองประกอบตามวงจรที่ลงไว้ดูน่ะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ DSJ

• สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4545
  • พลังน้ำใจ : 25
  • จังหวัด: เจียงฮาย
  • ชื่อเล่น: เดียงสาจัง
  • สีรถ: สีฟ้าอ่อน
« ตอบกลับ #438 เมื่อ: 23 ส.ค. 2018, 22:08:54 »

เรื่องคู่มือลองติดต่อหลังไมค์ไปหาคนที่เคยเป็นลูกค้าคุณวุฒิดูนะครับ ส่วนวงจรสามารถใช้วงจรที่ผมเคยลงไว้ใช้ได้ครับ เป็นวงจรที่น้าติสรรสร้างขึ้นครับ

ออฟไลน์ Car and plan

• *
  • สมาชิก ID: 30710
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: บอม
  • สีรถ: สีส้ม
« ตอบกลับ #439 เมื่อ: 12 พ.ย. 2018, 16:58:18 »

เก็บข้อมูล เผื่อจะเอาไปทำบ้าง

Tags: