เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

Dhipaya_yaris_02

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

LP
Lock Tech
Ads
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าคลุมรถ yaris(สั่งตัด)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100% สําหรับรถที่ท่านรัก  (อ่าน 199001 ครั้ง)

ออฟไลน์ pratipa

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 877
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: เก๋
    • รางวัลและกิจกรรม

#รถเก๋งซูเปอร์คาร์ทุกรุ่น
#รถหรูดูแพง #รถแรง

ขอบคุณลูกค้าเก่ามั่นใจในคุณภาพ
ผ้าคลุมรถดีดี.com งานสั่งตัด

คุณประเสริฐ์ ลูกค้าเคยสั่ง
#ผ้าคลุมรถPorsche 911
Carrera 4S

โทรหาอยากได้ผ้าคลุมรถ สั่งเพิ่ม3ผืน
#ผ้าคลุมรถอัลฟ่า โรมิโอ สไปเดอร์อัลฟ่าโรมิโอ
#ผ้าคลุมรถAlfa Romeo
#ผ้าคลุมรถMaserati Quattroporte
#ผ้าคลุมรถMazda FAMILIA รถสะสม

#รถคันใหญ่ #รถคันใหม่
#รถคันโปรด ไม่คลุมไม่ได้แล้วเพราะรักต้องดูแล
ทั้งฝุ่น ใบไม้ ขี้นก จัดไป ผ้าคลุมรถตัดตรงรุ่นราคาเบาๆ

#ผ้าคลุมรถยนต์ตัดตรงรุ่น 
#ผ้าคลุมรถมอไซค์ตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถครึ่งคัน
#ผ้าคลุมโต๊ะ #ผ้าคลุมตู้ #ผ้าคลุมรถเข็ญ
#ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์ 
#ผ้าคลุมเรือ 
#ผ้าคลุมเจ็ทสกี 
#ผ้าคลุมเครื่องจักร

สนใจติดต่อ
T.081 918 3753
T.084 439 6019

Email : ssscarcover@gmail.com

ดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่  http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธ.ค. 2018, 11:26:49 โดย pratipa »

ขอบคุณ..คุณ จิม (บางซื่อ) ผ้าคลุมรถ ER6N  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ..คุณ พิณทิพย์  (พิจิตร) ผ้าคลุมรถ Fiat 500 ตัดให้ใหม่นะค่ะตรงรุ่นค่ะ

ขอบคุณ..คุณ ไก่ (จตุจักร) ผ้าคลุมรถ Triumph Bonnevel  ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

??? ??? ???

#�ชมสินค้าและรีวิวต่างๆได้ที่นี่ค่ะ� http://www.ผ้าคลุมดีดี.com/

ผลงานผ้าคลุมยนต์Benz e 250 ปี 2010ตัดตรงรุ่น

✅ ขอแนะนำผ้าคลุมรถยนต์Benz e 250 ปี 2010งานคลุมพอดีคัน

กันน้ำ กันแดด กันฝนกันฝุ่นละออง100%ใช้งานคุ้มค่า

ที่ร้านตัดตรงรุ่นผ้าคลุมรถงานสั่งตัดรถยนต์Benz e 250 ปี 2010

รถแต่งอะไรเพิ่มแจ้งด้วยตัดเพิ่มให้คะ

คุยงานกันก่อนได้คะ(สินค้าจัดส่งทุกวันนะค่ะถึงมือแน่นอนค่ะ)

�#�เชิญชมสินค้าและรีวิวต่างๆได้ที่นี่ค่ะ�

https://www.facebook.com/CoverDD/

☎ 081-918-3753 และ 084- 439- 6019

LINE ID : ssscar และ LINE ID : pratipaka

(ถ้าถามข้อมูลสั่งซื้อ สะดวกไลน์ที่สุดนะค่ะ จะตอบได้เร็วมากๆๆ)

ขออนุญาติเจ้าของรูปรถยนต์HONDA ACCORD ด้วยนะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2016, 09:22:10 โดย pratipa »

ลูกค้าใจดี..ให้ถ่ายรูป   :onionheadfake11: :onionheadfake11: :onionheadfake11:

ผ้าคลุม toyota prius 2012

ผ้าคลุม jetski YAMAHA FX Crusier

เจ้านี่ดีจริงๆครับ เจ้าของร้านคุยง่าย เป็นกันเอง ส่งของรวดเร็ว เรียบร้อย ถูกต้อง ทั้ง er และ z1000 ของผมใช้บริการที่นี่ครับ แจ่มมครับ  :151:

:emo_051: :emo_051:

สำหรับความห่วงใย ที่เพิ่มให้ลูกค้า ผ้าคลุมรถของเรา... :kiss: :kiss: :kiss:

ตอนนี้ทางร้านเราได้มีการ ตัดชิ้นผ้าแล้วแพ็คใส่กล่องให้ลูกค้า ทุกกล่อง เพื่อเก็บเอาไว้เป็น sparepart เมื่อผ้าเกิดอุบัติเหตุ ผ้าเกี่ยวเป็นรู หรือชำรุดเล็กน้อย ฉีกขาด

จะได้ใช้ ชิ้นผ้าที่ส่งไปให้ ซ้อมได้ทันที่ค่ะ การซ้อม เอาผ้าประกบติดกัน ใช้เทปใส หรือกาวปะยางรถ ปะเข้าไป แค่นี้ก็ซ้อมไว้ใช้งานได้อีกนาน ดีกว่าปล่อยให้ขาดเพิ่ม

แล้วเราจะให้งานไม่คุ้ม กับเงินที่เราจ่ายไปค่ะ (เมื่อก่อนลูกค้า เกิดเหตุการณ์ผ้าชำรุด เกี่ยวเป็นรู แล้วโทรมาขอผ้าไปซ้อม

ต้องเสียเวลาคอยให้ร้านเราส่งผ้าไปให้ เราเลยส่งผ้า sparepart ไปไว้ให้ลูกค้าทุกท่านทุกกล่อง

ขอบคุณ.... คุณ เปี๊ยก (บุญรอด) ลูกค้าเก่า ผ้าคลุมรถ DUCATI 795 1ผืน ,ฺCBR5001ผืน ,Tmax1ผืน  ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.... คุณ ยง (บางคอแหลม) ผ้าคลุมรถ Versys  ติดชิว และ ผ้าคลุมรถ ER6n ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ส่งผ้าให้วันนี้ค่ะ

ขอบคุณ.... คุณ หลิง (หัวหิน) ผ้าคลุมรถยนต์  Benz  Coupe  และ ผ้าคลุมรถBMW Z4 ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.... คุณ เป้ (บางกะปิ) ผ้าคลุมรถยนต์ ยาริสปี 2008 และ ผ้าคลุมรถ เวสป้า 64  ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ส่งผ้าให้วันนี้ค่ะ
ขอบคุณ.... คุณ เอ (ชลบุรี) ผ้าคลุมรถ Z1000  ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ.... คุณ กิ๊ก (คันนายาว) ผ้าคลุมรถเครื่องซักผ้าHitachi 16 kg. ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ส่งผ้าให้วันนี้ค่ะ[/b][/size]

[/b][/size][/size]

ขอบคุณ..คุณ บิ๊ก (จตุจักร)  ผ้าคลุมรถ Porsche 911 turbo และ ผ้าคลุมรถ Porsche 911 carera2 ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นคันต่อคันนะค่ะ 

ขอบคุณ.คุณ ปูเป้ (ธนบุรี )ผ้าคลุมรถ versys ชิวสูง ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ...

ขอบคุณ.คุณเต้ย (สมุทรปราการ )ผ้าคลุมรถ Suzuki GSXR-1000,ผ้าคลุมรถ  Vios 2005 และ ผาคลุมรถ toyota vigo 2005

ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นนะค่ะ จัดส่งให้วันนี้ค่ะ

#เมื่อผ้าคลุมรถยนต์

!!!ส่งถึงมือลูกค้า!!!

#อีกหนึ่งควาทประทับใจจากลูกค้า
คุณบ๊วยลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์ จ.ราชบุรี

#สั่งซื้อผ้าคลุมรถBenz slk 250 w172
งานสั่งตัดคันต่อคันตรงรุ่นตรง

คุณ บ๊วย ทักมาอยากได้ผ้าคลุมรถค่ะ
ต้องการแบบตัดตรงรุ่น 

#คุยกันถึง

รายละเอียด รถประเภท
แต่งอะไรเพิ่มไหม?
และชนิดของผ้าที่จะตัดให้
หลังจากนั้น..

"ก็โอนเงินค่ะ"
เรียบร้อยขั้นตอนการสั่ง
ง่ายๆ แจ้งที่อยู่ก็จบ..
คอยรับของได้ค่ะ...

ผ่านไป2วันเก๋เก๋ #ส่งผ้าให้ค่ะ...
เร็วไหมค่ะ ??  #อีกวัน

คุณบ๊วยก็ได้รับผ้าค่ะ
#ส่งรีวิวมาให้ ใจดี น่ารักมากๆๆ

"แถมตอนท้ายบอก
#คุณภาพเกินราคาจริงๆๆ   
#รู้สึกดีใจและมีความสุข

ได้ส่งต่อสิ่งดีๆๆและคุณภาพดีๆๆ
ให้กับทุกๆๆคน...

"#ที่รักรถตัวจริง"

รีวิวและคำบอกเล่าก็ตามรูปนะค่ะ...
วันนี้มีออเดอร์งานเฟอร์นิเจอร์มาอีก!!!

"หลังติดงานออเดอร์ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์โรงแรม"

#งานลูกค้าเก่า

สั่งต่อเนื่อง...ขอบคุณลูกค้าทุกๆๆ
ท่านมากๆๆนะค่ะ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2018, 13:52:31 โดย pratipa »

ขอบคุณ... คุณ วิน (ลาดพร้าว) ผ้าคลุมรถ New Beetle 2012 ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นนะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ ตี๋ (ยานนาวา) ผ้าคลุมรถ Pors che550  ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นนะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ เต้ (นครสรรค์) ผ้าคลุมรถ Bmw318i ,Corvette,mini ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นนะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ ออฟ (ห้วยขวาง) ผ้าคลุมรถ Toyota Vios 2010 , Mazda 2 ,ducati diavel,ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นนะค่ะ
ขอบคุณ... คุณ โอภาส (ปราณบุรี) ผ้าคลุม เจ็ตสกีKawasaki ultra 2007 ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นนะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ ใหญ่ (บุรีรัมย์) ผ้าคลุมCan Am 800 ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นนะค่ะ

ขอบคุณ ลูกค้ามากๆๆที่ส่งรูปผ้าคลุมรถมอไซร์ Ninja 650 ให้นะค่ะ

ตัวอย่าง ผ้าคลุมรถมอไซร์ Ninja 250 ค่ะ

ตัวอย่าง ผ้าคลุมรถมอไซร์ suzuki gsx r1000 ค่ะ

ตัวอย่าง ผ้าคลุมรถมอไซร์ MSX125 สั่งตัดครึ่งคันสำหรับ เอาคลุมด้วยทุกที่ ใช้ง่าย ใช่สะดวก ค่ะ

อีกหนึ่งเสียงของลูกค้า..ที่ใช้ผ้าคลุมรถของเราแล้ว..ประทับใจ

แล้วแนะนำต่อให้ ขอบคุณมากๆๆนะค่ะคุณ bearbert...สำหรับผ้าคลุมรถคุณภาพเยี่ยม สั่งตัด ตรงรุ่น

ถ้าเราแต่งรถซะสวย รถราคาแพง หาผ้าคลุมรถ..คลุมไม่พอดีกับรถ นึกถึงเราได้จากคำยืนยันนี้ค่ะ

ขอบคุณลูกค้าใจดี.. mon42 ถ่ายรูป...ส่งมาให้  mon32 mon32 mon32

ผ้าคลุมรถ ducati 795

ผ้าคลุมรถ ducati diavel

ขอบคุณ...คุณ กุ้ง (สระบุรี)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถhonda-accord ปี2012 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณก้อง ( บางกอกน้อย) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซร์ Honda Jazz ปี2013 ติดสเกิร์ตรอบคัน  (ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นนะค่ะ).แล้วจะรีบจัดส่งนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ปอ ( ตลาดไทย)มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซร์Z800,fORZA300 ส่งผ้าให้แล้วนะค่ะ

50 สําหรับลูกค้าที่ได้ขอดูรูปผ้าคลุม new honda accord   .16 .16

ซื้อมาใช้แล้วใช้ดีค่ะ...คลุมทั้งน้องZ800 ทั้ง Versys ทั้ง Ninja650 ได้พอดีแบบไม่แน่ไปและหลวมไป..กันฝนได้ดี.. ;D ;D ;D ;D

แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปมาอวดแม่ค้าเลย :'( :'(...แม่ค้าใจดี...สั่งของปุ๊ปโอนเงินแล้วส่งของทันทีไม่มีลีลาเลย..ขอบคุณนะคะ :love: :love: :love:

ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ...

ขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ ส่งรูปมาให้ผ้าคลุมรถมอไซร์ Z800 ดูผลงานได้เลยค่ะ

[size=11][/size]

Tags: