มุมตกแต่งรถ - Modify Zone > D.I.Y. คุณทำได้

สอบถามเรื่องช่องใส่ลำโพง new yaris

(1/3) > >>

Sarawoot:
ผมซื้อ new yaris ตัวj จะไม่มีลำโพงคู่หลังมาให้ แต่มีช่องสำหรับให้ใส่ลำโพง อยากทราบว่ามันมีสายลำโพงมารอตรงนั้นรึป่าว ขอบคุณครับ

แมลงตัวผู้:
รอเหมือนกัน จอง j ไว้ อยากรู้ ๆ

แมลงตัวผู้:
ถามเซลล์แล้วครับ มีสายไฟต่อรอไว้เรียบร้อยแล้ว เพียงแต่หาลำโพงมาใส่

W.yaris3703:
 :) ผมพึ่งจะทำเมื่อวานนี้เองคับ ตัวเจเหมื่อนกัน ไม่มีนะคับสายไฟที่ว่า ผมหาไม่เจอคับ รื้อออกมาทั้งบานเลยคับไม่เจอคับ พอดีมีลำโพงเก่าอยู่เลยรื้อใส่ซะเลย แต่ต้องเดินสายใหม่คับ ไม่เห็นมีสายมารอเลยคับ (หาแล้วคับไม่เจอจิงๆคับ เจอแต่ชุดไฟเลื่อนกะจกกับเซ็นทรัลล็อกนะคับ) เลยเดินสายไปประตู้หน้าแล้วจั้มเข้ากับสายลำโพงคู่หน้า อันนี้ผมหาเจอคับ ไม่ได้ถ่ายรูปให้ดู เพราะคึดว่าจะใส่ชั่วคราว เก็บตังได้จะไปทำชุดใหญ่คับผม  ;) ;)  :)) :)) :))
ปล.เสียงดีกว่าเก่าเพื่มดีคับผม  :emo_090: :emo_090: :emo_090:

แมลงตัวผู้:
ผมคิดว่าจะซื้อมาใส่เอง ถามเซลล์บอกมีสายรอไว้ เลยอุ่นใจ งานยาวเลย ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version