เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องกลิ่นที่เข้ามาภายในรถ  (อ่าน 8655 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohm_pipat

• No.142
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4423
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: โอห์ม
  • รถ: 1.2 J
  • สีรถ: สีขาว
  • FB : แผ่นน้ำหอม ชลบุรี
    • แผ่นน้ำหอม
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: สอบถามเรื่องกลิ่นที่เข้ามาภายในรถ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 ม.ค. 2014, 18:57:17 »

ผมก็เคยครับ มีอยู่ช่วงนึงอ่ะ  ปรากฎว่าไอลูกชายตัวแสบผมตดครับ แล้วก็ขำกันทั้งรถ

:)) :))

ออฟไลน์ Junkop

• No.332
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1721
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: จุ่น
  • รถ: 1.2 G
  • สีรถ: สีแดง
  • รางวัลและกิจกรรม กลุ่มสมาชิกที่สั่งซื้อหมวก-เสื้อคลับ สมาชิกคลับรุ่น 1 รุ่นก่อตั้งคลับ
Re: สอบถามเรื่องกลิ่นที่เข้ามาภายในรถ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 ม.ค. 2014, 19:07:59 »

:emo_107: :emo_107:
ไม่หล่อ แต่อร่อย
I'm not perfect but I'm limited edition

ออฟไลน์ torza

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 21892
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: ต่อ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 ม.ค. 2019, 22:20:24 »

รถผมก็เป็นครับ กลิ่นเข้ามาในรถเร็วมากเลยเอารถเข้าศูนย์เพราะแต่ก่อนไม่เป็นครับ

สรุปช่างเช็คแล้วเจอสาเหตุจริงๆด้วยครับ ตัวมอเตอร์ที่ใช้หมุดตัวปิดเปิดอากาศไหลวนอะครับปิดไม่สนิดจึงทำให้กลิ่นภายนอกเข้ามาครับ จะเป็นแต่ตัว Top G นะครับ

ออฟไลน์ Pw'Dew

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 42183
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: ดิว
  • รถ: 1.2 G
  • สีรถ: สีเทาดำ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 ม.ค. 2019, 19:24:07 »

รถผม เวลา เร่งเยียบไปช่วงนึง มันมีกลิ่นเหมือนไหม้ นี่เกิดจากอะไรคับ คนอื่นเป็นมั้ยคับ

Tags: