มุมตกแต่งรถ - Modify Zone > D.I.Y. คุณทำได้

ขอคำแนะนำวิธีแกะบุด้านในประตู จะเปลี่ยนดอกลำโพงครับ

(1/3) > >>

boonpengtumon:
ท่านใดทราบวิธีแกะที่ไม่ทำให้เกิดความเสียหายหรือเป็นรอย..หรือวิธีแกะที่ถูกต้อง..ช่วยแนะนำด้วยครับพี่

spooner:
ลองหาซื้ออุปกรณ์สำหรับแกะครับเป็นชุดๆ พลาสติก

ครับ...พอจะมีรูปตัวอย่างหรือเปล่าครับ

Keensharp:

--- อ้างจาก: boonpengtumon ที่ 11 ธ.ค. 2013, 09:36:04 ---ครับ...พอจะมีรูปตัวอย่างหรือเปล่าครับ

--- End quote ---

ประมาณนี้เลยครับ ใช้ผ้ารองแล้วงัดไม่เป็นรอยแน่นอน

ขอบคุณครับ.....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version