เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

Lamina_yaris
Dhipaya_yaris_02

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

NVyangyont V-Shop Themarket4u
Lock Tech
tisco
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำสปริงใส่โหลดยารีส  (อ่าน 2088 ครั้ง)

ออฟไลน์ kerokeroclick

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 500
  • พลังน้ำใจ : 0
    • รางวัลและกิจกรรม
ช่วยแนะนำสปริงใส่โหลดยารีส
« เมื่อ: 31 พ.ค. 2013, 13:51:04 »
 Share 

ช่วยแนะนำสปริงใส่ โหลดยารีส

ออฟไลน์ Imp

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 100
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: อิม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1 รุ่นก่อตั้งคลับ
Re: ช่วยแนะนำสปริงใส่โหลดยารีส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2013, 19:51:15 »

ตัวปัจจุบัน ...TEin  อะมีเรยย C:-)

ออฟไลน์ aommied99

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 39888
  • จังหวัด: BKK
  • ชื่อเล่น: aom
Re: ช่วยแนะนำสปริงใส่โหลดยารีส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พ.ค. 2018, 10:55:48 »

แนะนำ H&R คะ

ออฟไลน์ dwa28

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 35528
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ดีว่ะ
  • รถ: 1.2 G
  • สีรถ: สีเทาดำ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พ.ค. 2018, 09:52:31 »

ผม cheer  สปริงโหลด ของ RSR  แต่ผมไม่เคยโหลดนะแต่จากการหาข้อมูลเรื่องสปริงแต่ก่อนผมก็กังวลใจ  tein ผมเคยเห็นท้ายมันด้อยคือ ทรงมันไม่สวย   rsr สำหรับผมทรงสวยกว่า สปริงบางคน ยอมรับสภาพได้ บางคนก็ไปจบด้วยกันอัดน้ำมันโช้คหลังแล้วแต่ใครยอมรับได้ แต่ส่วนมากผมเห็นคนเปลี่ยนสักพักก็ไม่เล่นสตรัท ถูกสุดก็ 15900-  GAB HE   twin tube
ตาม link นี้ ความคิดเห็น rsr
http://www.yarisclubthailand.com/index.php/topic,6600.0.html
link ความรู้เรื่องสปริง
http://car.boxzaracing.com/knowledge/1150

Tags: