เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นแนวทางการใส่ล้อแม็กครับ  (อ่าน 565 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nongend

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 43396
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: น้อยโหน่ง
    • รางวัลและกิจกรรม
เป็นแนวทางการใส่ล้อแม็กครับ
« เมื่อ: 26 เม.ย. 2019, 20:29:35 »
 Share 

ขออนุญาตเจ้าของภาพเจ้าของรถในกระทู้ห้องนี้นะครับ^^
คือผมมีแผนว่าจะเปลี่ยนล้อแม็กครับ รถผมสีนี้เลย แต่ไม่ได้ถ่ายรูปด้านข้างตรงๆไว้
เลยขออนุญาตเจ้าของรถ เจ้าของภาพ มาตัดต่อใส่ล้อไว้เป็นตัวเลือกครับ
และมาโพสในนี้เผื่อเป็นแนวทางการแต่งครับผม^^

ใส่ล้อเสร็จแล้วจะเอารูปมาโพสให้ดูกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2019, 23:50:19 โดย Nongend »

ออฟไลน์ Nongend

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 43396
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: น้อยโหน่ง
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: เป็นแนวทางการใส้ล้อแม็กครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 เม.ย. 2019, 20:31:38 »

ขนาดอาจในรูปอาจไม่ตรงเปะๆนะครับ อาจมีผิดเพี้ยน แต่อาจเป็นแนวทางได้ครับ
ถ้ารถผมทำเสร็จจะนำมาให้ชมครับ
ขอบคคุณเจ้าของรถอีกทีครับ ^^

Tags: