เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหลอดไฟหน้า LED (สำหรับรุ่น G เท่านั้นครับ)  (อ่าน 5945 ครั้ง)

ออฟไลน์ guyyofficial

• สมาชิก 200 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11460
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Guy
  • รถ: 1.2 G
  • สีรถ: สีเทาดำ
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

ขออนุญาตขายหลอดไฟหน้า LED รุ่น C6F สำหรับใส่กับโคมรุ่น G นะครับ (เป็นหลอด Single) เปลี่ยนแทนของเดิมได้เลย ไม่ต้องทำอะไรเลยสักนิดด  :D

สภาพ 95% แล้วกัน ซื้อมาวันที่ 05-ก.พ.-17 (นับถึงวันที่ตั้งกระทู้ก็ 2 วัน)  เปิดใช้งานรวมสักประมาณ 2 ชั่วโมง  :-\

เปิดปุ๊ปติดเลยตามประสา LED ตบไฟสูงนี่โอเคมากๆ ความสว่างก็ดีกว่าหลอดเดิมจากโรงงานอะครับ แต่สว่างสู้ Xenon ไม่ได้นะ บอกเลยย

สาเหตุที่ขายคือ  รู้สึกไม่โอเคกับแสง LED 6000K สีขาวๆ (ปกติใส่ xenon 4300kอยู่)

Spec ของหลอด ขออนุญาตไม่นำลิงค์เจ้าของผลิตภัณฑ์มาลงนะครับ  แต่ลอง search ดูในอากู๋ได้ เป็นรุ่นที่มีคนเล่นเยอะ (C6F  ยี่ห้อ N...LED)

ราคา 2,200 นะครับ เพราะใหม่จริงๆ ใส่มา 2วันถอดละ (ของใหม่ 2,990 นะครับ)

ผมแนบรูปของแสงไฟ ตอนที่เปิดให้ดูนะครับ  จะมีรูปที่ถ่ายจากในรถ (ฟิล์ม 3M ปรอท 40%)  และรูปที่ยืนถ่ายจากนอกตัวรถ

ติดต่อทาง Line ID:Ravensgis นะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Thames

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 34982
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหาตร
  • ชื่อเล่น: Thames
  • รถ: 1.2 G
  • สีรถ: สีดำ
Re: ขายหลอดไฟหน้า LED (สำหรับรุ่น G เท่านั้นครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มิ.ย. 2017, 01:07:04 »

ยังอยู่มั๊ยครับ ลดได้เท่าไหร่ครับ

arisata2499

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ nubwo23

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 40756
  • จังหวัด: อุบลราชธานี
  • ชื่อเล่น: แป๋ว

อยากได้จังเลยคะสนใจมากคะขอบคุณสำหรับข้อมูล
สถาบันครอบครัว

ออฟไลน์ projectt

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 42154
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ตอง

:emo_103:

Tags: