มุมตกแต่งรถ - Modify Zone > ระบบภาพและเสียง/GPS

รบกวนสอบถามหน้ากาก วิทยุ yaris 2017 แอร์ดิจิตอล ครับ

(1/1)

nakahahey:
รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับว่าจะหาซื้อ หน้ากาก วิทยุ ของ yaris. 2017 ได้
ที่ไหนบ้างครับ แล้วราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ และอีกข้อครับ ไม่ทราบว่า front วิยุ ของ
Pajero sport 2017 สามารถมาแปลงใช้กับ yaris ได้ไหมครับ พอดีเพื่อนยกให้ครับ
ขอบคุณมากๆครับ

DSJ:
ถ้าตัวติดรถน่าจะมีเยอะอยู่พอควรนะครับ เพราะถ้าจะใส่จอ 2Din หน้ากากตัวเดิมต้องถอดออก ลองหาดูครับน่าจะมีแน่ๆ ส่วนเอาของปามาแปลงใส่คิดว่าน่าจะยากอยู่

nakahahey:

--- อ้างจาก: DSJ ที่ 04 มิ.ย. 2018, 15:07:51 ---ถ้าตัวติดรถน่าจะมีเยอะอยู่พอควรนะครับ เพราะถ้าจะใส่จอ 2Din หน้ากากตัวเดิมต้องถอดออก ลองหาดูครับน่าจะมีแน่ๆ ส่วนเอาของปามาแปลงใส่คิดว่าน่าจะยากอยู่

--- End quote ---

ขอบคุณมากๆครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version