เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: [ปิดรับแล้ว] ผู้ที่สนใจ เข้าร่วมเป็นทีมงานผู้ดูแลคลับ Yaris Staff Team ชุดที่ 1  (อ่าน 37203 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yaris Club Thailand

• No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1
  • พลังน้ำใจ : 43
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: แอ๊ดมิน
  • รถ: ไม่มีข้อมูล
    • Toyota Yaris 2013 Eco Car
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่มยาริสใส่ล้อ 17+ สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ สมาชิกคลับรุ่น 1 รุ่นก่อตั้งคลับ
 Share 

[ปิดรับแล้ว] ผู้ที่สนใจ เข้าร่วมเป็นทีมงานผู้ดูแลคลับ Yaris Staff Team ชุดที่ 1

เนื่องด้วยรถก็ได้เปิดตัวมาเกือบเดือนแล้ว และเว็บคลับก็มีจำนวนสมาชิกเพิ่มมากขึ้นทุกวันอย่างต่อเนื่อง ทางคลับจึงขอทำการเปิดรับผู้ที่สนใจ อาสาเข้ามาร่วมเป็นทีมงานผู้ดูแลคลับ Yaris Staff Team เพื่อร่วมกันช่วยดูแลความเรียบร้อยของทางคลับ รวมถึงร่วมขับเคลื่อนกิจกรรมต่างๆของทางคลับ เช่นการจัดมิตติ้ง พบปะสังสรรค์ของสมาชิก เสื้อคลับ สติ๊กเกอร์คลับ รวมถึงกิจกรรมเพื่อสังคม เพื่อเสริมสร้างให้ Yaris Club Thailand เป็นสังคมที่อบอุ่นด้วยการแบ่งปันน้ำใจ รอยยิ้ม และมิตรภาพที่ดีตลอดไป

ดูรายละเอียดไทม์ไลน์เบื้องต้นได้ที่
http://www.yarisclubthailand.com/index.php/topic,1532.0.html

โดยได้กำหนดคุณสมบัติเบื้องต้นของ Staff Team ไว้ดังนี้
- มีเวลาที่จะเข้ามาดูแลความเรียบร้อยของคลับ และผลักดันกิจกรรมต่างๆของคลับให้ดำเนินต่อไป (แค่แวะเวียนเข้ามาเป็นปกติ ไม่ต้องกับถึงขั้นนั่งเฝ้าคลับนะครับ)
- ไม่เป็นสมาชิกกลุ่มร้านค้า หรือเปิดร้านขายของในห้องซื้อขายสินค้า
- ไม่หาผลประโยชน์จากสมาชิกทั้งทางตรงและทางอ้อม
- เป็นผู้ที่ใช้ yaris รุ่นใดก็ได้ รวมถึงผู้ที่จองรถไว้แล้ว

ไม่ว่าคุณจะมีความถนัดหรือไม่ถนัดในด้านใด ขอเพียงแค่คุณมีใจอาสา และคิดว่าสามารถร่วมทำประโยชน์เพื่อส่วนรวมได้ แม้จะเพียงน้อยนิดแต่ก็ขอเรียญเชิญครับ ไม่ว่าจะมากหรือน้อยก็ล้วนแต่มีค่า และรวมเป็นพลังอันยิ่งใหญ่ที่จะร่วมกันขับเคลื่อนคลับของเราต่อไปได้

โดยทีมงานแต่ละชุด จะมีวาระในการทำงาน 1 ปี ซึ่งเมื่อได้ทีมงานเข้ามาแล้ว ก็จะให้สมาชิกได้ทำความรู้จักคุ้นเคยกับทีมงานสักระยะ รวมถึงการจัด First Meeting หลังจากนั้นก็จะเปิดให้สมาชิกได้ทำการโหวตคัดเลือกประธานคลับเพื่อจัดสรรค์และแบ่งหน้าที่ในการร่วมกันดูแลส่วนต่างๆให้กับทีมงานต่อไป

หากเป็นไปได้ อยากได้ทีมงานประจำโซนภาคต่างๆ สักโซนละ 2-3 ท่าน เพื่อทำงานร่วมกันกับส่วนกลาง ในการแจ้งและกระจายข่าวสารไปยังสมาชิกในโซนนั้นๆด้วยครับ

สำหรับผู้ที่สนใจ สามารถลงชื่อเข้าร่วมได้ตั้งแต่นี้เป็นต้นไป

ขอบคุณครับ  :emo_103:

รายชื่อผู้ที่สนใจเข้าร่วมเป็น Staff Team
1. MeNaCe คุณเม่น กรุงเทพฯ
2. ji.ero.167 คุณเกมส์ กรุงเทพฯ
3. aon nakama คุณจี กรุงเทพฯ
4. abhiwat.tae คุณเต้ ฉะเชิงเทรา
5. icesung คุณไอซ์ นนทบุรี-ฉะเชิงเทรา
6. loopang คุณกบ นนทบุรี
7. S.Tanawat คุณโหน่ง สุพรรณบุรี-ชัยนาท
8. zomkiat@klao คุณเก้า กรุงเทพฯ
9. pick2007 คุณปิ๊ก นนทบุรี
10. หมวดวอ บางใหญ่ คุณวอ นนทบุรี
11. Bozzaa คุณบอส กรุงเทพฯ-ประเวศ
12. K.pashatechphone คุณเค นนทบุรี
13. kittanon00 คุณแบงค์ นนทบุรี
14. wrt2002 คุณโรจน์ ราชบุรี
15. nursey คุณธี นนทบุรี
16. sunyapong.bunracksasub คุณแบงค์ กรุงเทพฯ
17. equinox21 คุณอู๋ กรุงเทพฯ
18. Beermix'z คุณเบียร์ กรุงเทพฯ

รบกวนทีมงานทุกท่าน ที่มีรายชื่อแล้ว Add Line ID มาที่ : pure126
หรือสแกน QR Code Line ดังภาพ
พร้อมกับทักเข้ามาแจ้งชื่อและไอดีของท่าน ว่าขอเข้ากลุ่ม Yaris Staff Team
ผมจะดึงเข้ากลุ่มให้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ม.ค. 2014, 11:07:39 โดย New Yaris 2013 »
ขออภัย!! กรุณาล๊อกอินเพื่อ เข้าสู่ระบบ หรือทำการ สมัครสมาชิก ก่อนจึงจะมองเห็นรูปภาพ

ออฟไลน์ pick2007

• No.007
  • สมาชิก ID: 3460
  • พลังน้ำใจ : 23
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ปิ๊ก
  • รถ: 1.2 E
  • สีรถ: สีเทาดำ

มีไรให้ช่วยก็บอกได้นะคับ ผมอยู่โซนนนทบุรี ยินดีคับ
แต่ขอไม่เป็นคณะกรรมการนะคับ เวลาไม่ค่อยมีคับ
อายุก็30กว่าๆแล้ว อิอิ :D
คนไม่หล่อ รถต้องหล่อไว้ก่อนคับ 555
ชื่อปิ๊กคับ ประจำการอยู่ที่ จรัญฯ กับ ไทรน้อยคับ

• No.000
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่มยาริสใส่ล้อ 17+ สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ สมาชิกคลับรุ่น 1 รุ่นก่อตั้งคลับ

มีไรให้ช่วยก็บอกได้นะคับ ผมอยู่โซนนนทบุรี ยินดีคับ
แต่ขอไม่เป็นคณะกรรมการนะคับ เวลาไม่ค่อยมีคับ
อายุก็30กว่าๆแล้ว อิอิ :D

ขอบคุณๆปิ๊ก มากเลยครับ
+1 สำหรับน้ำใจดีๆที่มีให้  :emo_051:
ขออภัย!! กรุณาล๊อกอินเพื่อ เข้าสู่ระบบ หรือทำการ สมัครสมาชิก ก่อนจึงจะมองเห็นรูปภาพ

ออฟไลน์ บังปู

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 3809
  • พลังน้ำใจ : 2

นนทบุรี ครับสนใจ ช่วยกันในกิจกรรม

ออฟไลน์ pick2007

• No.007
  • สมาชิก ID: 3460
  • พลังน้ำใจ : 23
  • ชื่อเล่น: ปิ๊ก
  • สีรถ: สีเทาดำ

นนทบุรี ครับสนใจ ช่วยกันในกิจกรรม
นนทบุรีมาอีก 1 ท่าน ดีคับช่วยๆกัน
คนไม่หล่อ รถต้องหล่อไว้ก่อนคับ 555
ชื่อปิ๊กคับ ประจำการอยู่ที่ จรัญฯ กับ ไทรน้อยคับ

• No.000

ขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับ ที่จะเข้ามาช่วยสนับสนุนในด้านกิจกรรม
คงได้เห็นกิจกรรมดีๆ จาก FITT ที่จะมอบให้เพื่อนๆสมาชิกชาว Yaris Club Thailand ในเร็วๆนี้แน่นอนครับ

+1  :emo_051:

ออฟไลน์ ji.ero.167

• No.016
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3095
  • พลังน้ำใจ : 3
  • ชื่อเล่น: เกมส์
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1 รุ่นก่อตั้งคลับ

รามอินทราคับ ให้ช่วยอะไรบอกได้เลยนะคับ

• No.000

รามอินทราคับ ให้ช่วยอะไรบอกได้เลยนะคับ

ยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับคุณเกมส์
ทีมงานท่านที่ 2 แล้ว   :emo_103:

ออฟไลน์ thongchai

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3600
  • พลังน้ำใจ : 4
  • ชื่อเล่น: หมู

อยู่แถวหลักสี่ครับมีอะไรให้ช้วยเหลือก็แจ้งกันได้ครับ
แต่คงไม่เป็นสต๊าฟนะครับ เพราะผมยังเอาแน่เอานอนกับตัวเองไม่ค่อยได้เลย
ไม่อยากพาเพื่อนๆ อารมณ์เสียเปล่าๆครับ  :emo_107:

• No.000

อยู่แถวหลักสี่ครับมีอะไรให้ช้วยเหลือก็แจ้งกันได้ครับ
แต่คงไม่เป็นสต๊าฟนะครับ เพราะผมยังเอาแน่เอานอนกับตัวเองไม่ค่อยได้เลย
ไม่อยากพาเพื่อนๆ อารมณ์เสียเปล่าๆครับ  :emo_107:

ขอบคุณ คุณหมู มากๆเช่นกันครับ
+1 สำหรับน้ำใจดีๆที่มีให้  :emo_051:

ออฟไลน์ Swagen4810

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 4504
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: สวาเก้น

ขอด้วยคนครับ อยู่โซน บางซื่อ แล้ว บางบัวทอง แล้ว ท่าอิฐ ครับ เข้ามาดู เช้า7-8โมง เที่ยง 11-12.30 เย็น1-3ทุ่ม ทุกวันครับ  :-*

ออฟไลน์ abhiwat.tae

• สมาชิก ID: 3932
  • พลังน้ำใจ : 3
  • ชื่อเล่น: เต้
  • สีรถ: ไม่มีข้อมูล

ผมอยู่ฉะเชิงเทราครับ พอช่วยงานอะไรได้ก็จะช่วยครับเต็มที่ๆ

ออฟไลน์ icesung

• No.001
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • *
  • สมาชิก ID: 3144
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Bangkok,Nonthaburi,Chachoengsao
  • ชื่อเล่น: ice
  • สีรถ: สีดำ
  • รางวัลและกิจกรรม กลุ่มสมาชิกที่สั่งซื้อหมวก-เสื้อคลับ สมาชิกคลับรุ่น 1 รุ่นก่อตั้งคลับ

สวัสดีครับ ชื่อไอซ์ อายุ24
ขับ1.2E สีดำ

บ้านอยู่นนทบุรี แถวเมืองทอง
วันธรรมดาทำงาน ที่บ้านโพธิ์ ฉะเชิงเทราครับ

ขอร่วมเป็นสต๊าฟด้วยคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ย. 2013, 10:33:07 โดย icesung »

ออฟไลน์ บังปู

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 3809
  • พลังน้ำใจ : 2

admin นี่ได้กลิ้นไวจริงๆนะ

• No.000

ขอด้วยคนครับ อยู่โซน บางซื่อ แล้ว บางบัวทอง แล้ว ท่าอิฐ ครับ เข้ามาดู เช้า7-8โมง เที่ยง 11-12.30 เย็น1-3ทุ่ม ทุกวันครับ  :-*

ขอบคุณที่ให้ความสนใจเข้าร่วมครับ ยังไงผมฝากคุณ Swagen4810 รบกวนอัพเดตข้อมูลสักนิดนะครับ
- ภาพประจำตัว
- ชื่อเช่น ขอเป็นชื่อเล่นจริงๆภาษาไทย จะได้เรียกขานกันได้ถูก
- โซนที่อยู่ หรือที่ขับรถใช้อยู่เป็นประจำ

อัพเดตได้ที่ http://www.yarisclubthailand.com/index.php?action=profile;area=forumprofile

ผมอยู่ฉะเชิงเทราครับ พอช่วยงานอะไรได้ก็จะช่วยครับเต็มที่ๆ

ยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับคุณเต้  :emo_103:

สวัสดีครับ ชื่อไอซ์ อายุ24
ขับ1.2E สีดำ

บ้านอยู่นนทบุรี แถวเมืองทอง
วันธรรมดาทำงาน ที่บ้ายโพธิ์ ฉะเชิงเทราครับ

ขอร่วมเป็นสต๊าฟด้วยคนครับ

ยินดีเช่นกันครับ คุณไอซ์ :emo_103:

admin นี่ได้กลิ้นไวจริงๆนะ

เป็นธรรมดาครับ สมาชิกใหม่ที่สมัครเข้ามาไม่เคยมีการโพสเลย อยู่ๆจะมาสมัครเข้าร่วมนั้นก็ดูจะผิดปกติไปสักนิด จึงต้องทำการตรวจสอบที่มาที่ไปกันบ้างเล็กน้อยครับ เพื่อส่วนรวมเป็นหลัก  :emo_102:

Tags: