เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำพรมรถใหม่ให้ลูกชายครับ  (อ่าน 7301 ครั้ง)

ออฟไลน์ gone1990

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 37135
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: กร
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

ขับ yaris เช่นกันครับ กะว่าจะทำพรมแบบทั้งคัน พอจะมีแนะนำบ้างไหมว่าใช้พรมชนิดไหน
ประมาณราคาให้หน่อยได้ไหมครับ มีรูปให้ดูเป็นตัวอย่างด้วยก็จะดีมากครับ

:-\

ออฟไลน์ vrvip

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 37150
  • จังหวัด: ปทุม
  • ชื่อเล่น: ลี
Re: อยากทำพรมรถใหม่ให้ลูกชายครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ต.ค. 2017, 21:44:02 »

พรมรถยนต์มีหลายชนิดครับ แต่ละชนิดก็จะแตกต่างกันไป
เช่น พรมไวนิล พรมกระดุม พรมวาฟเฟิล พรมหนัง และอื่นๆ
ถ้าสนใจทำพรมรถแบบเต็มคัน ส่วนตัวผมแนะนำให้ลองดูของแบรนด์ ei นะ
ราคาไม่แพงมากผมไปทำมา 3พันบาท ทั้งคัน มีรับประกันบวมพองตลอดอายุการใช้งานด้วย
http://www.backliners.com/product/

ออฟไลน์ rerei5

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 37152
  • จังหวัด: ขอนแก่น
  • ชื่อเล่น: เรย์
Re: อยากทำพรมรถใหม่ให้ลูกชายครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ต.ค. 2017, 03:23:58 »

ใช้พรม ei อยู่ค่ะตอนนี้ ลูกสาวเรา ใช้พรมดีๆ สวยๆ แบบนี้ ไม่กังวลเรื่องบวม พองเลยค่ะ
เพราะมีประกันตลอดอายุการใช้งาน งางามแบบนี้ราคาเบาๆ ต้องของ ei

Tags: