มุมตกแต่งรถ - Modify Zone > ระบบภาพและเสียง/GPS

สอบถามวิธีเอาหน้าจอมือถือขึ้นจอ DVD Pioneer 8850 ครับ

(1/2) > >>

ประสิทธิ์:

รุท:
สอบถามครับผม พอดีผมสนใจจะติดจอเหมือนกัน ของพี่ติดมาได้เปลี่ยนลำโพงหรือเปล่าครับ ถ้าไม่เปลี่ยน เสียงที่ได้ดีกว่าเดิมไหมครับ

MinD:
ตัวนี้พี่ติดมาเท่าไหร่ครับ น่าสนใจครับ

ประสิทธิ์:
ตัวเครื่อง + กล้องมองหลัง  15,000
หน้ากาก 1,500

Tumkung:
ต้องถามร้านก่อนว่ารุ่นนี้รองรับไหม ไม่แน่ใจ มันจะมีสายต่อมาจากเครื่อง พวก JVC Pioneer มันจะไม่แถมสายมาให้ ถ้าเป็นไอโฟน ต้องซื้อชุด HDMI แยกถึงจะเสียบขึ้นหน้าจอได้
ของผม sony 712ฺBT มันจะแถมสายต่อมาให้เลย แล้วต่อกับมือถือ sony ขึ้นจอได้เลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version