เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับช่วงล่าง มีใครเคยเปลี่ยนลูกปืนล้อหน้ามั้ยครับ  (อ่าน 5125 ครั้ง)

ออฟไลน์ moszino

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 8230
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: ลพบุรี
  • ชื่อเล่น: มอส
  • รถ: 1.2 J
  • สีรถ: สีขาว
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

พอดี รถผมโช็คคู่หน้าหมดสภาพ ไปเปลี่ยนมาเรียบร้อย แต่ไม่จบครับ
ตอนนี้มีปัญหาตามมาคือ มีเสียงจากลูกปืนล้อข้างหน้าขวาครับ มีใครพอทราบราคา มั้ยครับ
อยากซื้อมาให้ร้านแถวบ้านเปลี่ยนให้ครับ จ่ายราคาศูนย์ ไม่ไหว
แล้ว พอจะมีร้านซ่อมล้อแม็กแนะนำมั้ยครับ ล้อหลังขวาดุ้งด้วยครับ
ปล.พอดีรถผมเคยมีอุบัติเหต ศูนย์เค้าเลยปฏิเสธงานเคลมครับ
ขอบคุณครับ ;)

Tags: