เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเทคนิคหรือเคล็ดลับขั้นตอนการขับรถขึ้น-ลงเขาชันๆๆด้วย New yaris หน่อยครับ.  (อ่าน 17193 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aonkarb

• No.2055
  • สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 21944
  • พลังน้ำใจ : 2
  • รถ: 1.2 G
  • สีรถ: สีขาว
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

รบกวนด้วยนะครับ อยากทราบถึงเทคนิคหรือเคล็ดลับการขับรถ New Yaris ขึ้น-ลงเขาชันๆๆ เช่น ภูทับเบิก เป็นต้น หน่อยครับ จะเอาหลักการนำไปใช้ขับหน่อยครับ. พอดีจะมีออกทริปแล้วเป็นกังวลกลัวเครื่องไปไม่ไหวครับ.

Tags: