เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้หน่อยครับ  (อ่าน 510 ครั้ง)

ออฟไลน์ songclubza

• No.865
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 15169
  • พลังน้ำใจ : 6
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: สอง
  • รถ: 1.2 J
  • สีรถ: สีเทาดำ
  • ชีวิตที่มีอยู่ ใช้ซะให้เต็มที
    • รางวัลและกิจกรรม
รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
« เมื่อ: 19 ก.พ. 2015, 20:41:08 »
 Share 

รบกวนสอบถามหน่อยครับพี่ๆ พอดีไปติดลำโพงประตูหลังมาครับ แล้วปรากฏว่าประตูข้างหลังขวาล็อกไม่ได้ โทรไปถามที่ร้าน ที่ร้านบอกสงสัยปลั๊กหลุด เลยอยากทราบว่าปลั๊กที่ว่าอยู่ตรงไหนอะครับ กระจกก็เปิดไม่ได้ กดจากประตูข้างคนขับก็ใช้งานไม่ได้ครับ รบกวนหน่อยนะครับ พอดีพรุ่งนี้มีภาระกิจด่วนอะครับ เผื่อจะได้ไม่ต้องไปอะครับ  O0 O0

ออฟไลน์ ปุญ

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 15524
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ปุญ
  • รถ: 1.2 G
  • สีรถ: สีเทาดำ
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ก.พ. 2015, 01:19:06 »

ช่างน่าจะลืมเสียบสายชุดสวิทช์กระจกครับลองดึงชุดกดกระจกประตูด้านนั้นออกมาดูครับ

Tags: