เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามกระแสข่าวที่ว่า มีการรวมตัวกันของดีลเลอร์เพื่อพูดคุยปรับราคาขายของ Yaris Eco  (อ่าน 14463 ครั้ง)

ออฟไลน์ joeys

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1607
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: joey
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

ตามกระแสข่าวที่ว่า มีการรวมตัวกันของดีลเลอร์เพื่อพูดคุยปรับราคาขายของ Yaris Eco ถ้าปรับถูกลงมาจริงๆแล้ว คิดว่าออปชั่นของรุ่นต่างๆจะมีการปรับไปด้วยมั้ยครับ อย่าง J Eco คิดว่าน่าจะเป็นยังไงครับ

ออฟไลน์ ting0878

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1494
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: อุบลราชธานี
  • ชื่อเล่น: ting
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1 รุ่นก่อตั้งคลับ

:)ผมก็ได้อ่านครับ คงเป็นการสร้างกระแสให้คน สนใจนะ ผมว่า เพราะรถใกล้เปิดตัวแล้ว ดีกว่าอยู่เฉยๆ ให้ค่ายอื่น จัดโปรอยู่ฝ่ายเดียว   ::) แต่ก็จะรอดูว่าลดราคาลงจริงใหม  :emo_051: ถ้าถูกกว่าค่ายอื่น ซัก 10,000 คนก็แห่จองแล้วครับ ผมว่า :-*

ออฟไลน์ aon nakama

• สมาชิก ID: 1554
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: อ้น

ออฟชั่นไม่น่าจะมีการลดลง เพราะตอนนี้ทางโตโยต้าได้เริ่มสายการผลิตไปแล้ว ซึ่งถ้ามีการลดจริง จะทำให้สายการผลิตหยุดชะงักกะทันหันและมีรถไม่ทันส่งลูกค้าหลังจากเปิดตัวแล้ว

ออฟไลน์ joeys

• เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1607
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: joey

ครับ
ขอให้ออปชั่นเต็มที่ ราคาน่าจับจอง เท่านี้ก็ยอดจองแซงคู่แข่งแน่นอน น น  :emo_051:

por222

• บุคคลทั่วไป

Tags: